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TANGAZO KWA WAOMBAJI WA MAFUNZO YA MUDA MFUPI 

(ITEC) NCHINI INDIA 

Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora (OR- MUUUB) Ili 

kuhakikisha inapeleka waombaji wenye sifa stahiki kuendana na miundo ya kiutumishi 

na sifa nyingine walizonazo kuanzia tarehe 20 Januari, 2023 itazingatia vigezo 

mbalimbali katika kupendekeza waombaji wa mafunzo ya muda mfupi nchini India. 

Hivyo kila muombaji kwa sasa anapaswa kuzingatia yafuatayo pale anapoomba 

mafunzo husika:-   

1. Maombi yote yatafanyiwa uchambuzi na Ofisi ya Rais - UTUMISHI, na wale 

watakao kidhi vigezo majina yao yatawasilishwa Ubalozi wa India kwa hatua 

zaidi;  

2. Kuomba mafunzo yanayoendana na kazi au taaluma yake; 

3. Muombaji awe amefikisha miaka mitatu (3) kazini na siyo miwili kama ilivyokuwa 

hapo awali;  

4. Kuambatisha barua ya Mwajiri kwenda kwa Katibu Mkuu OR-MUUUB, hati ya 

kusafiria, wasifu binafsi pindi maombi yanapowasilishwa; 

    



5. Barua kutoka kwa mwajiri kwenda kwa Katibu Mkuu – OR-MUUUB ikielezea 

utayari wa kutoa ruhusa pindi mtumishi atakapopata fursa ya kuhudhuria 

mafunzo husika; 

6. Kwa maombi yatakayotumwa kwa njia ya barua pepe (email) nyaraka zote 

zipangwe ikianza barua ya mwajiri kwenda kwa Katibu Mkuu – OR-MUUUB 

zikiwa kwenye PDF format moja;  

7. Vyeti vya taaluma havihitajiki, hivyo visiambatishwe; 

8. Sehemu ya kuthibitisha lugha ijazwe na mwajiri na kugongwa muhuri; 

9. Muombaji ambaye anaweza kutuma kwa kupitia barua pepe (email) atumie njia 

hiyo tu na asitume tena kwa njia ya posta, aidha muombaji ambaye hawezi 

kutuma kwa njia ya barua pepe (email) basi atume maombi yake kwa njia ya 

posta/EMS, na 

10. Maombi ya mafunzo husika yatapokelewa na kutumwa mwezi mmoja na wiki 

mbili kabla ya mafunzo kuanza, ili kuwezesha OR-MUUUB pamoja na Ubalozi 

kuwa na muda wa kushughulikia maombi husika. 
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